PHÍCH ĐỰNG VẮC XIN BIOBASE LCX-20L (20 LÍT)

Thương hiêu:
Giá chưa VAT: Liên hệ: 0976.759.298
Giá đã bao gồm VAT: Liên hệ: 0976.759.298

PHÍCH ĐỰNG VẮC XIN BIOBASE LCX-20L (20 LÍT) là sản phẩm chuyên dùng để vận chuyển và lưu giữ vắc xin, huyết thanh, mẫu sinh phẩm với nhiệt độ ổn định.

PHÍCH ĐỰNG VẮC XIN BIOBASE LCX-20L (20 LÍT) là sản phẩm chuyên dùng để vận chuyển và lưu giữ vắc xin, huyết thanh, mẫu sinh phẩm với nhiệt độ ổn định. Sản phẩm phân phối bởi Milatech, phù hợp cho các trạm y tế, trung tâm tiêm chủng, đội vận chuyển lưu động và các chương trình y tế công cộng.
PHÍCH ĐỰNG VẮC XIN BIOBASE LCX-12L (12 LÍT) 01

I. Đặc điểm nổi bật của PHÍCH ĐỰNG VẮC XIN BIOBASE LCX-20L (20 LÍT)

PHÍCH ĐỰNG VẮC XIN BIOBASE LCX-20L (20 LÍT) nổi bật nhờ chất liệu PP thực phẩm và lớp cách nhiệt PU không chứa CFC, giữ nhiệt tốt trong khoảng từ 2℃ đến 8℃. Với dung tích 20 lít, PHÍCH ĐỰNG VẮC XIN BIOBASE LCX-20L (20 LÍT) thích hợp để chứa số lượng vắc xin vừa phải phục vụ tiêm chủng lưu động hoặc bảo quản tạm thời tại điểm tiêm. MILATECH cam kết sản phẩm chính hãng, kiểm chứng chất lượng trước khi giao hàng.
PHÍCH ĐỰNG VẮC XIN BIOBASE LCX-12L (12 LÍT) 02

II. Kích thước, dung tích và thông số kỹ thuật

Thông số từ hãng gốc BIOBASE cho model LCX-20L khi thực hiện chức năng như PHÍCH ĐỰNG VẮC XIN BIOBASE LCX-20L (20 LÍT):

Thông số Giá trị
Dung tích thực bên trong 20 Lít
cegroup-lb.com
+2
LUX & BRILLIANCE TECHNOLOGIES SDN. BHD.
+2

Kích thước bên ngoài (W × D × H) 440 × 270 × 310 mm
cegroup-lb.com
+2
LUX & BRILLIANCE TECHNOLOGIES SDN. BHD.
+2

Kích thước bên trong (W × D × H) 375 × 215 × 250 mm
cegroup-lb.com
+1

Phạm vi nhiệt độ lưu giữ 2℃ ~ 8℃
cegroup-lb.com
+2
Biobase
+2

Thời gian giữ nhiệt ở môi trường khoảng 30℃ ≥ 24 giờ
VIA Global Health
+2
LUX & BRILLIANCE TECHNOLOGIES SDN. BHD.
+2

Trọng lượng tối đa chứa (Max Loading) 18 kg
cegroup-lb.com
+1

Số lượng khay đá lạnh đi kèm 8 khay nhỏ (ice vessels) loại CMB-400
cegroup-lb.com
+2
LUX & BRILLIANCE TECHNOLOGIES SDN. BHD.
+2

Chất liệu bên ngoài Polypropylene (PP), thực phẩm, an toàn sức khỏe
VIA Global Health
+1

Chất liệu cách nhiệt PU (polyurethane) không chứa CFC
Biobase
+2
cegroup-lb.com
+2

»»» Xem thêm sản phẩm: TỦ BẢO QUẢN VẮC XIN CHUYÊN DỤNG

PHÍCH ĐỰNG VẮC XIN BIOBASE LCX-12L (12 LÍT) 03

III. Cách sử dụng PHÍCH ĐỰNG VẮC XIN BIOBASE LCX-20L (20 LÍT) hiệu quả

Trước khi sử dụng, làm lạnh các khay đá lạnh cho đến khi đông hoàn toàn.

Sắp xếp vắc xin hoặc mẫu sinh phẩm vào bên trong PHÍCH ĐỰNG VẮC XIN BIOBASE LCX-20L (20 LÍT), xen giữa là các khay đá để duy trì nhiệt độ.

Đảm bảo khi đóng nắp phích kín, gioăng cao su (nếu có) không bị kênh, không rách.

Không mở nắp thường xuyên nếu không cần thiết để hạn chế thất thoát nhiệt.

Vệ sinh bên trong phích sau mỗi lần sử dụng bằng nước sạch, nếu cần dùng dung dịch khử khuẩn nhẹ, sau đó sấy khô hay lau khô hoàn toàn trước khi đóng lại.

Bảo quản phích nơi khô ráo, tránh ánh nắng mặt trời trực tiếp, tránh nguồn nhiệt lớn.

IV. Ưu điểm từ việc sử dụng PHÍCH ĐỰNG VẮC XIN BIOBASE LCX-20L (20 LÍT) trong các hoạt động y tế

Khả năng giữ nhiệt ổn định giúp vắc xin được bảo quản ở mức an toàn.

Dung tích 20 lít phù hợp cho tiêm chủng chiến dịch hoặc vận chuyển quãng đường vừa phải.

Vật liệu an toàn với thực phẩm, không mùi, không phản ứng hóa học, bảo vệ vắc xin khỏi ô nhiễm.

Thiết kế nhẹ, thuận lợi khi mang theo cho các nhóm tiêm chủng lưu động hoặc sử dụng trong trạm y tế khó tiếp cận.

Khay đá lạnh rời giúp linh hoạt trong việc tái sử dụng và thay thế khi cần.

V. Những điều cần lưu ý khi chọn PHÍCH ĐỰNG VẮC XIN BIOBASE LCX-20L (20 LÍT)

Kiểm tra đường ron, gioăng nắp đảm bảo kín khít để tránh thất thoát nhiệt.

Chọn loại đá lạnh phù hợp, đảm bảo khay đá không chiếm quá nhiều không gian chứa vắc xin.

Đối với môi trường nhiệt độ ngoài trời cao (>30℃), cần bổ sung đá lạnh nhiều hơn hoặc sử dụng thêm lớp cách nhiệt hỗ trợ.

Theo dõi nhiệt độ thường xuyên bằng nhiệt kế bên ngoài hoặc trong phích nếu có thiết bị hiển thị.

Vệ sinh định kỳ để tránh nấm mốc, vi khuẩn phát sinh ảnh hưởng chất lượng vắc xin.

VI. Ứng dụng trong chương trình tiêm chủng và vận chuyển vắc xin

PHÍCH ĐỰNG VẮC XIN BIOBASE LCX-20L (20 LÍT) thích hợp dùng cho:

Chiến dịch tiêm chủng lưu động, tiêm tại cộng đồng.

Vận chuyển vắc xin từ kho trung tâm đến các điểm tiêm hoặc trạm y tế cấp xã.

Bảo quản vắc xin tại điểm cấp tỉnh, huyện khi cần lưu giữ tạm thời trước khi sử dụng.

Sử dụng trong các chương trình y tế quốc tế, tổ chức phi lợi nhuận cần thiết bị vận chuyển lạnh tin cậy.

VII. Vì sao chọn Milatech phân phối PHÍCH ĐỰNG VẮC XIN BIOBASE LCX-20L (20 LÍT)

Milatech cam kết cung cấp sản phẩm chính hãng với:

Chứng nhận chất lượng từ nhà sản xuất BIOBASE.

Dịch vụ hỗ trợ kỹ thuật, hướng dẫn sử dụng rõ ràng.

Thời gian giao hàng nhanh, bảo hành và đổi trả nếu sản phẩm lỗi xuất xưởng.

Chính sách giá hợp lý cho số lượng lớn; phù hợp cho các dự án y tế công cộng.

VIII. Kết nối giá trị khi sở hữu PHÍCH ĐỰNG VẮC XIN BIOBASE LCX-20L (20 LÍT)

Sở hữu PHÍCH ĐỰNG VẮC XIN BIOBASE LCX-20L (20 LÍT) giúp các đơn vị tiêm chủng, trạm y tế, đội vận chuyển lạnh nâng cao chất lượng bảo quản vắc xin, giảm rủi ro mất mát do nhiệt độ không ổn định. Sản phẩm của Milatech hỗ trợ thực thi chương trình y tế hiệu quả, góp phần bảo vệ sức khỏe cộng đồng.

CHÍNH SÁCH

1

GIAO HÀNG NHANH

icon-chat-luong

HÀNG CHÍNH HÃNG

icon-thanh-toan

30 NGÀY HOÀN TIỀN

icon-dich-vu-cskh

HỖ TRỢ SAU BÁN

0976.759.298